Đèn âm nước đế nổi 2W RGB, Đèn âm nước cóc RGB, Đèn âm nước đế nổi 1W RGB, Đèn âm nước cho hồ cá koi, Đèn âm nước 3W, Đèn âm nước 6W, Đèn âm nước 12W, Đèn âm nước cho đài phun nước, Đèn âm nước có đế cho đài phun nước, Đèn âm nước đế gắn nổi cho hồ cá. MOONLIGHTING – Đơn vị sản xuất và phân phối thiết bị chiếu sáng sân vườn, chiếu sáng kiến trúc, Đèn âm nước bánh xe, đèn âm nước, Đèn chiếu sáng kiến trúc mặt đứng tòa nhà, Đèn chiếu cây, Đèn chiếu cột, đèn rọi cây. Ngoài ra chúng tôi còn nhận sản xuất các loại Đèn sân vườn – Đèn cột sân vườn theo yêu cầu bản thiết kế của dự án.
Tổng quan về Đèn âm nước đế nổi
MOONLIGHTING – Đơn vị sản xuất và phân phối thiết bị chiếu sáng sân vườn, chiếu sáng kiến trúc, Đèn âm nước bánh xe, đèn âm nước, Đèn chiếu sáng kiến trúc mặt đứng tòa nhà, Đèn chiếu cây, Đèn chiếu cột, đèn rọi cây. Ngoài ra chúng tôi còn nhận sản xuất các loại Đèn sân vườn – Đèn cột sân vườn theo yêu cầu bản thiết kế của dự án. Hỗ trợ tư vấn thiết kế giải pháp chiếu sáng sân vườn, thiết kế chiếu sáng cảnh quang, thiết kế chiếu sáng quảng trường miễn phí. Để được hỗ trợ giải pháp chiếu sáng nội thất phù hợp với ý tưởng và không gian ngôi nhà của bạn, vui lòng liên hệ với chúng tôi HOTLINE: 0827.161.555
| Chủng loại: | Đèn âm nước - Đèn đài phun nước |
| Mã sản phẩm: | MG-404-1W |
| Nguồn điện: | DC12V / DC24V |
| Công suất: | 1W |
| Chip LED: | Osram/Cree/Bridgelux |
| Độ hoàn màu CRI: | >90 |
| Góc chiếu: | 7°/ 10 °/15 °/25 °/ 30 °/ 40 °/ 60 °/90 ° |
| Nhiệt độ màu: | 2700K-6000K/ RGB3in1/ RGB4in1 |
| Trình điều khiển | Tắt - Bật / DMX512 |
| IP | 68 |
| Kích thước: | D70*110mm |
| Mặt kính: | Kính cường lực trong suốt |
| Vật liệu thân đèn: | iNox304/ 316 |
| Bảo hành: | 24 tháng |
| Chủng loại: | Đèn âm nước - Đèn đài phun nước |
| Mã sản phẩm: | MG-404-2W |
| Nguồn điện: | DC12V / DC24V |
| Công suất: | W |
| Chip LED: | Osram/Cree/Bridgelux |
| Độ hoàn màu CRI: | >90 |
| Góc chiếu: | 7°/ 10 °/15 °/25 °/ 30 °/ 40 °/ 60 °/90 ° |
| Nhiệt độ màu: | 2700K-6000K/ RGB3in1/ RGB4in1 |
| Trình điều khiển | Tắt - Bật / DMX512 |
| IP | 68 |
| Kích thước: | D70*110mm |
| Mặt kính: | Kính cường lực trong suốt |
| Vật liệu thân đèn: | iNox304/ 316 |
| Bảo hành: | 24 tháng |