Đèn Led Panel Clip-in cho trần nhôm 600x1200mm 72W, Đèn Led Panel Clip-in cho trần nhôm 600x1200mm 90W, Đèn Led Panel Clip-in cho trần nhôm 600x1200mm, Đèn Led Panel Clip-in cho trần nhôm, Đèn Led Panel Clip-in 600x1200 cho trần nhôm clip-in, Đèn Led Panel Clip-in 600x1200 cho trần nhôm, Đèn LED Panel Clip in 600x1200 cho trần nhôm, Đèn Led Panel Clip-in 600x1200 cho clip-in, Đèn Led Panel Clip-in 600x1200 90W chính hãng, Đèn LED Panel Clip in 600x1200, Đèn Led Panel 600x1200 cho trần nhôm Clip-in, Đèn LED Panel, Phân phối Đèn Led Panel Clip-in cho trần nhôm 600x1200mm, MOON LIGHTING, Lắp đặt Đèn Led Panel Clip-in cho trần nhôm 600x1200mm 90W, Lắp đặt Đèn Led Panel Clip-in cho trần nhôm 600x1200mm 72W, Catalogue Đèn LED Panel Clip in 600x1200 cho trần nhôm, Báo giá Đèn LED Panel Clip in 600x1200 cho trần nhôm
Như vậy, có thể thấy Đèn Led Panel Clip-in cho trần nhôm 600x1200mm là giải pháp giá rẻ, đảm bảo tính thẩm mỹ cũng như công năng sử dụng. Nhược điểm của Đèn LED Panel Clipin cho trần nhôm là giá thành cao hơn so với Đèn LED Panel thông thường. Nếu bạn có nhu cầu về loại đèn này, hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và lựa chọn những sản phẩm tốt nhất hiện nay.
| Chủng loại: | Đèn LED Panel |
| Nguồn điện: | 160-240VAC |
| Công suất: | 72W |
| Chip LED: | SMD835 |
| Độ hoàn màu CRI: | >80 |
| Góc chiếu: | 120° |
| Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/6500K |
| Quang thông: | 110lm/w |
| PF: | >0.9 |
| Dimmer 0/1-10V: | Tùy chọn |
| Tuổi thọ: | 50000 ~ 80000 Giờ |
| Kích thước: | 600*1200*24mm |
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
| IP | IP20 |
| Chủng loại: | Đèn LED Panel |
| Nguồn điện: | 160-240VAC |
| Công suất: | 90W |
| Chip LED: | SMD835 |
| Độ hoàn màu CRI: | >80 |
| Góc chiếu: | 120° |
| Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/6500K |
| Quang thông: | 110lm/w |
| PF: | >0.9 |
| Dimmer 0/1-10V: | Tùy chọn |
| Tuổi thọ: | 50000 ~ 80000 Giờ |
| Kích thước: | 600*1200*24mm |
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
| IP | IP20 |