Đèn âm nước đế nổi 48W RGB, Đèn âm nước có đế gắn nổi 48W, Đèn âm nước đế nổi cho đài phun nước, Đèn âm nước có đế nổi 48W RGB cho đài phun nước, Đèn âm nước đế nổi cho hồ cá koi, Đèn âm nước có đế nổi 6W RGB cho đài phun nước, Đèn âm nước có đế nổi 9W RGB cho đài phun nước, Đèn âm nước có đế nổi 12W RGB cho đài phun nước, Đèn âm nước có đế nổi 15W RGB cho đài phun nước, Đèn âm nước có đế nổi 18W RGB cho đài phun nước, Đèn âm nước có đế nổi 24W RGB cho đài phun nước, Đèn âm nước có đế nổi 36W RGB cho đài phun nước, Đèn âm nước có đế nổi 48W RGB cho đài phun nước
Tổng quan về Đèn âm nước đế nổi
MOONLIGHTING – Đơn vị sản xuất và phân phối thiết bị chiếu sáng sân vườn, chiếu sáng kiến trúc, Đèn âm nước bánh xe, đèn âm nước, Đèn chiếu sáng kiến trúc mặt đứng tòa nhà, Đèn chiếu cây, Đèn chiếu cột, đèn rọi cây. Ngoài ra chúng tôi còn nhận sản xuất các loại Đèn sân vườn – Đèn cột sân vườn theo yêu cầu bản thiết kế của dự án. Hỗ trợ tư vấn thiết kế giải pháp chiếu sáng sân vườn, thiết kế chiếu sáng cảnh quang, thiết kế chiếu sáng quảng trường miễn phí. Để được hỗ trợ giải pháp chiếu sáng nội thất phù hợp với ý tưởng và không gian ngôi nhà của bạn, vui lòng liên hệ với chúng tôi HOTLINE: 090.685.5656
| Chủng loại: | Đèn âm nước |
| Nguồn điện: | DC24V |
| Công suất: | 6W |
| Chip LED: | Osram/Cree/Bridgelux |
| Độ hoàn màu CRI: | >90 |
| Góc chiếu: | 8°/15°/30°/45°/60°/90° |
| Nhiệt độ màu: | R/G/B/Y/W/WW/RGB/RGBW |
| Trình điều khiển | Single Color / Changeable / DMX12 |
| IP | 68 |
| Ta, Tc: | -30°C ~ 45°C |
| Kích thước: | D135mm |
| IP | 68 |
| Vật liệu thân đèn: | Thép không gỉ + kính |
| Chủng loại: | Đèn âm nước |
| Nguồn điện: | DC24V |
| Công suất: | 9W |
| Chip LED: | Osram/Cree/Bridgelux |
| Độ hoàn màu CRI: | >90 |
| Góc chiếu: | 8°/15°/30°/45°/60°/90° |
| Nhiệt độ màu: | R/G/B/Y/W/WW/RGB/RGBW |
| Trình điều khiển | Single Color / Changeable / DMX12 |
| IP | 68 |
| Ta, Tc: | -30°C ~ 45°C |
| Kích thước: | D170mm |
| IP | 68 |
| Vật liệu thân đèn: | Thép không gỉ + kính |
| Chủng loại: | Đèn âm nước |
| Nguồn điện: | DC24V |
| Công suất: | 12W |
| Chip LED: | Osram/Cree/Bridgelux |
| Độ hoàn màu CRI: | >90 |
| Góc chiếu: | 8°/15°/30°/45°/60°/90° |
| Nhiệt độ màu: | R/G/B/Y/W/WW/RGB/RGBW |
| Trình điều khiển | Single Color / Changeable / DMX12 |
| IP | 68 |
| Ta, Tc: | -30°C ~ 45°C |
| Kích thước: | D170mm |
| IP | 68 |
| Vật liệu thân đèn: | Thép không gỉ + kính |
| Chủng loại: | Đèn âm nước |
| Nguồn điện: | DC24V |
| Công suất: | 15W |
| Chip LED: | Osram/Cree/Bridgelux |
| Độ hoàn màu CRI: | >90 |
| Góc chiếu: | 8°/15°/30°/45°/60°/90° |
| Nhiệt độ màu: | R/G/B/Y/W/WW/RGB/RGBW |
| Trình điều khiển | Single Color / Changeable / DMX12 |
| IP | 68 |
| Ta, Tc: | -30°C ~ 45°C |
| Kích thước: | D190mm |
| IP | 68 |
| Vật liệu thân đèn: | Thép không gỉ + kính |
| Chủng loại: | Đèn âm nước |
| Nguồn điện: | DC24V |
| Công suất: | 18W |
| Chip LED: | Osram/Cree/Bridgelux |
| Độ hoàn màu CRI: | >90 |
| Góc chiếu: | 8°/15°/30°/45°/60°/90° |
| Nhiệt độ màu: | R/G/B/Y/W/WW/RGB/RGBW |
| Trình điều khiển | Single Color / Changeable / DMX12 |
| IP | 68 |
| Ta, Tc: | -30°C ~ 45°C |
| Kích thước: | D215mm |
| IP | 68 |
| Vật liệu thân đèn: | Thép không gỉ + kính |
| Chủng loại: | Đèn âm nước |
| Nguồn điện: | DC24V |
| Công suất: | 24W |
| Chip LED: | Osram/Cree/Bridgelux |
| Độ hoàn màu CRI: | >90 |
| Góc chiếu: | 8°/15°/30°/45°/60°/90° |
| Nhiệt độ màu: | R/G/B/Y/W/WW/RGB/RGBW |
| Trình điều khiển | Single Color / Changeable / DMX12 |
| IP | 68 |
| Ta, Tc: | -30°C ~ 45°C |
| Kích thước: | D230mm |
| IP | 68 |
| Vật liệu thân đèn: | Thép không gỉ + kính |
| Chủng loại: | Đèn âm nước |
| Nguồn điện: | DC24V |
| Công suất: | 36W |
| Chip LED: | Osram/Cree/Bridgelux |
| Độ hoàn màu CRI: | >90 |
| Góc chiếu: | 8°/15°/30°/45°/60°/90° |
| Nhiệt độ màu: | R/G/B/Y/W/WW/RGB/RGBW |
| Trình điều khiển | Single Color / Changeable / DMX12 |
| IP | 68 |
| Ta, Tc: | -30°C ~ 45°C |
| Kích thước: | D250mm |
| IP | 68 |
| Vật liệu thân đèn: | Thép không gỉ + kính |
| Chủng loại: | Đèn âm nước |
| Nguồn điện: | DC24V |
| Công suất: | 48W |
| Chip LED: | Osram/Cree/Bridgelux |
| Độ hoàn màu CRI: | >90 |
| Góc chiếu: | 8°/15°/30°/45°/60°/90° |
| Nhiệt độ màu: | R/G/B/Y/W/WW/RGB/RGBW |
| Trình điều khiển | Single Color / Changeable / DMX12 |
| IP | 68 |
| Ta, Tc: | -30°C ~ 45°C |
| Kích thước: | D300mm |
| IP | 68 |
| Vật liệu thân đèn: | Thép không gỉ + kính |