Đèn Led Panel 300x1200mm được thiết kế dạng phát sáng đáy dễ thiết kế trong nội thất trong nhà như trần thả và trần thạch cao, trần nhôm Clip in,.. được thiết kế hiện đại sang trọng thay thế bóng compact truyền thống. Đèn LED Panel 300x1200mm gồm có 3 loại công suất Đèn LED Panel 300x1200mm 36W, Đèn LED Panel 300x1200mm 48W, Đèn LED Panel 300x1200mm 72W. Đèn Led Panel phát sáng đáy 300x1200mm được thiết kế bằng tấm tản quang giúp ánh sáng tán đều không gây chói mắt. Đèn Led Panel phát sáng đáy 300x1200mm vì ánh sáng được phát sáng từ đáy, nên sẽ đảm bảo độ sáng trắng tự nhiên của đèn, và tăng tuổi thọ của đèn, sẽ không bị ố vàng, đốm trắng khi bề mặt dẫn sáng bị trầy xước.
| Chủng loại: | Đèn LED Panel |
| Nguồn điện: | AC110-277V |
| Công suất: | 36W |
| Chip LED: | SMD2835 |
| Độ hoàn màu CRI: | >80 |
| Góc chiếu: | 120° |
| Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/6500K |
| Quang thông: | 110lm/w |
| PF: | >0.9 |
| Dimmer 0/1-10V: | Tùy chọn |
| Tuổi thọ: | 50000 ~ 80000 Giờ |
| Kích thước: | 300*1200*30mm |
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
| IP | IP20 |
| Chủng loại: | Đèn LED Panel |
| Nguồn điện: | AC110-277V |
| Công suất: | 48W |
| Chip LED: | SMD2835 |
| Độ hoàn màu CRI: | >80 |
| Góc chiếu: | 120° |
| Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/6500K |
| Quang thông: | 110lm/w |
| PF: | >0.9 |
| Dimmer 0/1-10V: | Tùy chọn |
| Tuổi thọ: | 50000 ~ 80000 Giờ |
| Kích thước: | 300*1200*30mm |
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
| IP | IP20 |
| Chủng loại: | Đèn LED Panel |
| Nguồn điện: | AC110-277V |
| Công suất: | 72W |
| Chip LED: | SMD835 |
| Độ hoàn màu CRI: | >80 |
| Góc chiếu: | 120° |
| Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/6500K |
| Quang thông: | 110lm/w |
| PF: | >0.9 |
| Dimmer 0/1-10V: | Tùy chọn |
| Tuổi thọ: | 50000 ~ 80000 Giờ |
| Kích thước: | 300*1200*30mm |
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
| IP | IP20 |