Đèn Led Panel Clip-in 600x600 chống nước IP65 cho trần nhôm.Đèn Panel 600x600 cho phòng sạch IP65 có tích hợp hệ thống DALI và DIMMER. Đèn Led Panel Clip-in 600x600 IP65 này được bảo vệ chống lại các tia nước. Do đó, nó hoàn hảo để lắp đặt ở nơi ẩm ướt. Đèn Led Panel 600x600 lắp cho trần nhôm Clip-in với thiết kế hiện đại, trang nhã, chức năng ứng dụng thực tế, hiệu quả cao, cùng màu sắc và kiểu dáng, họa tiết đồng bộ với Trần nhôm Clip-in.Đèn Panel 600x600 với kích thước 600*600*24mm khi lắp đặt cùng trần nhôm, mặt đèn và mặt trần bằng nhau ( Đèn ngoài thị trường mặt đèn sẽ bị lõm xuống so với mặt trần từ 11-16mm).
Ưu Điểm Đèn phòng sạch Panel 600x600 trần nhôm Clip In chống nước IP65
Như vậy, có thể thấy Đèn Panel chống nước cho phòng sạch 600x600 là giải pháp giá rẻ, đảm bảo tính thẩm mỹ cũng như công năng sử dụng. Nếu bạn có nhu cầu về loại đèn này, hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và lựa chọn những sản phẩm tốt nhất hiện nay. Công ty chúng tôi nhập hàng luôn dựa vào tiêu chuẩn chất lượng của các hàng lớn để sản xuất ra Đèn Panel Clip-in lắp cho hệ trần nhôm Clipp-in.
| Chủng loại: | Đèn LED Panel |
| Nguồn điện: | AC160-240V |
| Công suất: | 48W |
| Chip LED: | SMD835 |
| Độ hoàn màu CRI: | >80 |
| Góc chiếu: | 120° |
| Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/6500K |
| Quang thông: | 110lm/w |
| PF: | >0.9 |
| Dimmer 0/1-10V: | Tùy chọn |
| Tuổi thọ: | 50000 ~ 80000 Giờ |
| Kích thước: | 600*600*24mm |
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
| IP | IP65 |