Đèn Panel Clip in 300x1800 cho phòng sạch IP65. Đèn Panel Clip in 300x1800 cho phòng sạch IP65 có tích hợp hệ thống DALI và DIMMER. Đèn Led Panel 300x1800 lắp cho trần nhôm Clip-in với thiết kế hiện đại, trang nhã, chức năng ứng dụng thực tế, hiệu quả cao, cùng màu sắc và kiểu dáng, họa tiết đồng bộ với Trần nhôm Clip-in. với kích thước 300*1200*24mm khi lắp đặt có thể thi công như trần Clip-in, và thi công với trần nhôm Clip-in không bị âm trần như các loại Đèn Panel khác.( Đèn ngoài thị trường mặt đèn sẽ bị lõm xuống so với mặt trần từ 11-16mm). Việc sử dụng Đèn Led Panel 300x1800 Clip-in giúp cho việc thi công đơn giản, chi phí thi công sẽ thấp hơn các loại Đèn Panel, và đèn máng tuýp khác trên thị trường. Không cần tai gài, không cần Tizen thả treo( Tăng chi phí vật tư Tizen và nhân công thi công) .


Ưu Điểm Đèn phòng sạch Panel 300x1800 trần nhôm Clip In chống nước IP65


Như vậy, có thể thấy Đèn Panel chống nước cho phòng sạch 300x1800 là giải pháp giá rẻ, đảm bảo tính thẩm mỹ cũng như công năng sử dụng. Nếu bạn có nhu cầu về loại đèn này, hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và lựa chọn những sản phẩm tốt nhất hiện nay. Công ty chúng tôi nhập hàng luôn dựa vào tiêu chuẩn chất lượng của các hàng lớn để sản xuất ra Đèn Panel Clip-in lắp cho hệ trần nhôm Clipp-in.

| Chủng loại: | Đèn LED Panel |
| Nguồn điện: | AC160-240V |
| Công suất: | 90W |
| Chip LED: | SMD835 |
| Độ hoàn màu CRI: | >80 |
| Góc chiếu: | 120° |
| Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/6500K |
| Quang thông: | 110lm/w |
| PF: | >0.9 |
| Dimmer 0/1-10V: | Tùy chọn |
| Tuổi thọ: | 50000 ~ 80000 Giờ |
| Kích thước: | 300*1800*24mm |
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
| IP | IP65 |