Đèn Panel Clip in 300x1200 cho phòng sạch IP65. Đèn Panel Clip in 300x1200 cho phòng sạch IP65 có tích hợp hệ thống DALI và DIMMER. Đèn Led Panel Clip-in 300x1200 IP65 này được bảo vệ chống lại các tia nước. Do đó, nó hoàn hảo để lắp đặt ở nơi ẩm ướt. Đèn Led Panel 300x1200 lắp cho trần nhôm Clip-in với thiết kế hiện đại, trang nhã, chức năng ứng dụng thực tế, hiệu quả cao, cùng màu sắc và kiểu dáng, họa tiết đồng bộ với Trần nhôm Clip-in. Phần thân Đèn Led Panel 300x1200 Clip-in được giập các đường gân chịu lực, cấu trúc phù hợp với thiết kế của cả bộ đèn, giúp nâng cao độ cứng vững của đèn. Giảm tổn hại trong quá trình vận chuyển, chất liệu kim loại giúp tản nhiệt tốt hơn. Đèn Panel Clip in 300x1200 cho phòng sạch chống nước IP65 với kích thước 300*1200*24mm khi lắp đặt cùng trần nhôm, mặt đèn và mặt trần bằng nhau
Ưu Điểm Đèn phòng sạch Panel 300x1200 trần nhôm Clip In chống nước IP65
Như vậy, có thể thấy Đèn Panel chống nước cho phòng sạch 300x1200 là giải pháp giá rẻ, đảm bảo tính thẩm mỹ cũng như công năng sử dụng. Nếu bạn có nhu cầu về loại đèn này, hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và lựa chọn những sản phẩm tốt nhất hiện nay. Công ty chúng tôi nhập hàng luôn dựa vào tiêu chuẩn chất lượng của các hàng lớn để sản xuất ra Đèn Panel Clip-in lắp cho hệ trần nhôm Clipp-in.
| Chủng loại: | Đèn LED Panel |
| Nguồn điện: | AC160-240V |
| Công suất: | 48W |
| Chip LED: | SMD835 |
| Độ hoàn màu CRI: | >80 |
| Góc chiếu: | 120° |
| Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/6500K |
| Quang thông: | 110lm/w |
| PF: | >0.9 |
| Dimmer 0/1-10V: | Tùy chọn |
| Tuổi thọ: | 50000 ~ 80000 Giờ |
| Kích thước: | 300*1200*24mm |
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
| IP | IP65 |